สร้างเว็บEngine by iGetWeb.com
Cart รายการสินค้า (0)
สินค้า > Fiber Optic-Internet

Drop Wire Clamp

ดรอปวายด์แคล้มสำหรับยึดกับสาย ใช้งานทั่วไป

อ่านต่อ

SC/APC

SC/APC ใช้กับเครื่องสไปร์

อ่านต่อ

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป 100เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode

อ่านต่อ

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป 125เมตร

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป 125เมตรSC/APC-SC/APCFiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจาก......

อ่านต่อ

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป 150เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 150 เมตร

อ่านต่อ

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป 175เมตร

Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire 1 Core หัว SC/APC สำเร็จจากโรงงาน แบบ Outdoor มีสลิง, Single Mode 175 เมตร

อ่านต่อ

EnGenius EWS5912FP Neutron Managed L2 Gigabit POE Switch

EnGenius EWS5912FP Managed L2 Gigabit POE Switch ขนาด 8 Port จ่ายไฟ POE 802.3at/af สูงสุด 130W รองรับการควบคุมการทำงานเครือข่ายด้วยระบบ EnGenius

อ่านต่อ

SC/APC

หัว Fast Connector SC/APC

อ่านต่อ

3BB Fiber

3BB ให้บริการบรอดแบนด์อินเทอร์เน็ตผ่านโครงข่ายใยแก้วนำแสง FTTx 500/500 Mbps. ราคาเพียง 1,200 บาทเท่านั้น

อ่านต่อ

TOTOLINK (N600R) Wireless N600

TOTOLINK N600R เป็น Wireless Router คุณภาพสูง รับส่งสัญญาณได้ไกลและเร็ว ลดจุดอับสัญญาณได้ดี

อ่านต่อ

TENDA AC5

อุปกรณ์กระจายสัญญาณ wifi ภายในบ้าน wireless dual-band รองรับความเร็วสูงสุด 1200Mbps

อ่านต่อ

SC Fiber

SC Fiber หัวต่อสายไฟเบอร์ 1

อ่านต่อ

TOTOLINK A800R

AC1200 Wireless Dual Band Router

อ่านต่อ

TENDA AC6

อุปกรณ์กระจายสัญญาณ wifi ภายในบ้าน wireless dual-band รองรับความเร็วสูงสุด 1200Mbps

อ่านต่อ

ENGENIUS (เอ็นจีเนียส)

EnGenius EWS310AP Neutron Series Access Point แบบ Dualband 2.4/5GHz ความเร็ว 300 Mbps

อ่านต่อ

TP-LINK EAP225 AC1200

จุดเชื่อมต่อ AC1200 แบบไร้สายแบนด์แบบ Dual Band Mount

อ่านต่อ

Terminal box

Terminal box ais ,ais fibre

อ่านต่อ

CAT5e UTP Cable (305m./Box)

สายแลนชนิด INDOOR เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

อ่านต่อ

เสาขยายสัญญาณไวไฟ

เสาขยายสัญญาณไวไฟ

อ่านต่อ

RJ45

RJ45 TD1013C CAT5E

อ่านต่อ

สายแลน CAT 5E ยี่ห้อ LINK

สายแลน CAT 5E UTP, PE OUTDOOR Double Jacket (เหมาะสำหรับภายนอกอาคาร)

อ่านต่อ

ไฮสปีด อินเตอร์เน็ต AIR NET

 

แอร์เน็ต เน็ตบ้านไร้สาย

อ่านต่อ

Powered switch POE

switch POE powered switch-compatible network cameras and wireless AP Out24V...

อ่านต่อ

Wi-Fi Hotspot

โปรแกรมบริหาร จัดการ Wi-Fi Hotspot

อ่านต่อ

Serenade 50/10 Mbps 699.-

ลูกค้าเอไอเอส เซเรเนด รับสิทธิ์แพ็กเกจ AIS Fibre อินเตอร์เน็ตบ้าน ความเร็วสูง ราคาสุดพิเศษ

อ่านต่อ
ดาวน์โหลดรายการสินค้าทั้งหมด
view